สารคดีของ BBC ในตอนที่ว่า Steve Jobs: Billion Dollar Hippy กว่า 59:13 นาที คิดว่าทุกคนที่ยังคิดถึงเขา

4 replies [Last post]
WorraWout
WorraWout's picture
ทีมงาน

สารคดีของ BBC ในตอนที่ว่า Steve Jobs: Billion Dollar Hippy

ออกอากาศเมื่อเร็วๆ นี้ ในบีบีซี ซึ่งเป็นสารคดี ของ Steve Jobs แบบย่อๆ และคิดว่าทุกคนที่ยังคิดถึงเขา สนใจในเรื่องของเขา น่าจะได้ดู ประมาณหนึ่งชั่วโมง (นานอยู่นะ) นอกเหนือไปจากการสัมภาษณ์แล้ว ยังมีความหลากหลายของผู้บริหารและผู้นำในอุตสาหกรรมของ Apple ได้แก่ Steve Wozniak, John Sculley, Andy Hertzfeld, Tim Berners-Lee, Avie Tevanian และอื่น ๆ อีกมากมาย หากใคได้ติดตามประวัติของ Apple หรือได้อ่านประวัติของ Steve Jobs ก็คงจะคุ้นเคยกันดี

ooakeoo
ooakeoo's picture
โพสต์น้อย

เยี่ยมเลยครับ

i think more than i am....

Phoenix
Phoenix's picture
โพสต์น้อย

ขอบคุณมากครับผม..

naruk2495
naruk2495's picture
สมาชิกใหม่

ขอบคุณคะ He is the best

Fuarashi
Fuarashi's picture
สมาชิกใหม่

ขอให้ Apple สร้างสรรค์เทคโลยีดีๆ ให้โลกใบนี้น่าอยู่ตลอดไป

วีดีโอแนะนำทิปและติวเตอริลการใช้ Mac @youtube.com/itupdatedotnet
ทำเพราะใจรัก ฝากด้วยแล้วกันนะครับ Smile