++ ติดตั้งโปรแกรมไม่ได้ครับ (มีภาพประกอบ ++)

3 replies [Last post]
iamathaipeople
iamathaipeople's picture
สมาชิกใหม่

คือผมซื้อแผ่นโปรแกรม Final cut pro X มาครับ แต่พอตอนลงมีปัญหา คือ หลังจากที่ผมกดโฟลเดอร์นามสกุล .pkg มันก็เด้งขึ้นมาตามรูปครับ

ผมเลยกด continune ไปครับ แล้วมันก็ขึ้นตามภาพ

แล้วก็ไปต่อไม่ได้แล้วครับ

รบกวนช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับ

powerboil
powerboil's picture
สมาชิกวิสามัญ

ถ้าซื้อแผ่น ติดต่อ iStudio เลยคับ เห็นมันบอกว่า A qualifying copy หาไม่เจอ

iamathaipeople
iamathaipeople's picture
สมาชิกใหม่

แล้วมันเป็นปัญหาที่เครื่องของเราหรือว่าเป็นปัญหาของตัวโปรแกรมอะครับ เพราะว่าเพิ่งซื้อมาไม่กี่วันเอง ขอบคุณมกครับ

powerboil
powerboil's picture
สมาชิกวิสามัญ

น่าจะเป็นที่แผ่นคับ