จะซื้อมือ2 ทำไม MAC MINI ของใหม่ ราคาประหยัดครับ

1 reply [Last post]
handful
handful's picture
โพสต์น้อย

เครื่องผมไม่รับจองนะครับ

ใครสะดวกมารับทันที ก็โทรมาได้เลย

รบกวนโทรติดต่ออย่างเดียว งด pm นะครับ

จะซื้อมือ2 ทำไม MAC MINI ของใหม่ ราคาประหยัดครับ

MAC MINI LATE 2010 ล็อตล่าสุด รุ่นปัจจุบัน

ใหม่กริ๊บ อยู่ในซีล ยังไม่ได้แกะใช้งาน อุปกรณ์ครบยกกล่องครับ

สภาพ : 100.% ครับ

ตำหนิ : ไม่มี ยังไมได้แกะใช้ครับ

ประกัน : ประกันศูนย์ APPLE THAI 1 ปี ประกันเทพ ถ้าเสีย เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้เลยจร้า

เหตุผลในการขาย : ขายเพราะซื้อมา ยังไมได้แกะใช้ เอาเงินไปทำอย่างอื่นบ้างครับ

รูปภาพสินค้า

ราคา : 15,400 บ. ของใหม่ 16,900 บ. ประหยัดไป 1,500 บ. เอาตังไว้กินหนม ดูหนังได้ หลายเรื่องเลยครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ 0816394412

วิธีส่งมอบสินค้า : รับสินค้าได้ที่โชว์รูมรถ AUTOZONE ตรงข้าม TOYOTA LIBRA (ที่ทำงาน)

GRAND BANGKOKBOULEVARD (ที่บ้าน) อยู่แถว ถ.เกษตร-นวมินทร์ สถานที่อื่นนัดครึ่งทางได้ ถ้าไม่ไกลมาก

Ems ได้นะ ความน่าเชื่อถือเช็คจาก PROFILE ได้เลยครับ

handful
handful's picture
โพสต์น้อย

ขายแล้วครับ ขอคุณทางเวปมากนะๆครับ