การเล่นเพลงบนapple music

1 reply [Last post]
isara
isara's picture
โพสต์น้อย

สอบถามด้วยครับ
1)ถ้าผมอยากจะเล่นเพลงในช่วงเช้าจนถึงบ่ายโมงเป็นเพลงแนวช้า และตั้งแต่บ่ายเป็นต้นไปเป็นเพลงแนวเร็วขึ้นมาอีก ลักษณะนี้มีวิธีแนะนำหรือป่าวครับ
2)ในกรณีที่เพลงในplaylist มีความแตกต่างเรื่อระดับเสียง แบบนี้เรามีวิธีจัดการหรือมีแอพช่วยหรือไม่ครับ
3)ผมใช้apple music แอคเค้าท์ไทยอยู่ครับ แตมีคนแนะนำว่าถ้าเปลี่ยนเป็นของแอคเค้าท์USA จะมีเพลงให้เลือกเยอะกว่าถ้าผมจะเปลี่ยนเป็นUSA ผมต้องสมัครใหม่หรือว่าสามารถเปลี่ยนเป็นUSA ได้เลยครับผม
4)ถ้าผมอยากจะเล่นเพลงในช่วงเช้าจนถึงบ่ายโมงเป็นเพลงแนวช้า และตั้งแต่บ่ายเป็นต้นไปเป็นเพลงแนวเร็วขึ้นมาอีก ลักษณะนี้มีวิธีแนะนำหรือป่าวครับ
5)ในกรณีที่เพลงในplaylist มีความแตกต่างเรื่อระดับเสียง แบบนี้เรามีวิธีจัดการหรือมีแอพช่วยหรือไม่ครับ

อาจจะยาวหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

Atty

isara
isara's picture
โพสต์น้อย

พอดีเปิดเพลงที่ร้านอาหารครับ

Atty