ช่วงนี้จะซื้อ MacBook ดีมั้ย

2 replies [Last post]
koson777
koson777's picture
โพสต์น้อย

พอดีลูกสาวคนเล็กจะซื้อ MacBook ใช้ตัวนึง ผมบอกแกว่า ช่วงนี้เป็นช่วงที่ผลิตภัณฑ์ Mac จะออกสเปคใหม่ ให้รอหน่อย ค่อยซื้อช่วงปลายปี ไม่ทราบว่า ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ

งานพิมพ์มีดีไซน์ สิ่งพิมพ์มีชีวิต • โรงพิมพ์สุไหงโก-ลก

powerboil
powerboil's picture
สมาชิกวิสามัญ

โดยปกติแล้ว สมัยก่อน apple มีรอบการออกตามไตรมาส แต่ปัจจุบันนี่ เจอ iOS ตีตลอดเลย เลยกะไม่ถูกเลย

ปล. ตอนนี้ TMC แทบย้ายไปอยู่ใน facebook กรุ๊ป Thaimacclub กันครับ

koson777
koson777's picture
โพสต์น้อย

ขอบคุณครับ

ไม่ได้เข้ามาห้องที่นี่นานมากเลย ยังสบายกันดีทุกคนนะครับ

งานพิมพ์มีดีไซน์ สิ่งพิมพ์มีชีวิต • โรงพิมพ์สุไหงโก-ลก