เรียนพี่ๆเพื่อนๆ เกี่ยวกับกองทุนตูเช่ฝั่ง freemac ครับ

9 replies [Last post]
tum
tum's picture
สมาชิกใหม่

เนื่องจากที่เวบ freemac.net ได้จัดงาน Meeting ไปเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
เราได้มีการจัดประมูลโต๊ะ และชวนเพื่อนๆ ที่มาร่วมงาน Meeting เข้าร่วมกองทุนเพื่อนตูเช่

ทำให้เราได้เงินมารวมทั้งสิ้น 22,850 บาทครับ

จากเงินเก่าที่เรารับมาตั้งแต่ช่วงที่เกิดเหตุ หลังโอนไปให้ป้าแก้วเมื่อคราวนู้น ยังคงเหลืออยู่ในบัญชี 7500 บาท
ประมูลโต๊ะที่สนับสนุนจากร้าน SUNDAY ได้มาอีก 8,000 บาท โดยพี่ Daddy_Freeplay เป็นผู้ประมูล
ลุง pao666 ประมูลวัดใจ ได้มาอีก 2,700 บาท
หยอดกระปุกร่วมกัน ได้มาอีก 4,650 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม กระทู้นี้ครับ

วันนี้ ได้ทำการโอนเข้าไปที่บัญชีของคุณแม่เช่ ตามกระทู้ที่แขวนไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
เดี๋ยวค่ำๆ จะเอา Slip การโอนมาแปะให้อีกครั้งนะครับ

และวันนี้ ได้โทรคุยกับคุณแม่ของเช่
คุณแม่บอกว่าตอนนี้อาการดีขึ้นมากครับ
สามารถจิบน้ำแก้วเล็กๆ ได้เอง สามารถยกมือโบกได้บ้าง

คุณแม่คิดถึงเพื่อนๆ ครับ

ขอให้เช่หายไวไวครับ

d-one
d-one's picture
สมาชิกวิสามัญ

ขอบคุณมากครับคุณตั้ม

n/a
poakpong
poakpong's picture

ขอให้พี่ตูเช่ สุขภาพแข็งแรง เป็นกำลังใจให้ครับ

แล้วก็ขอบคุณ คุณตั้ม และเพื่อนๆ จากเว็บ freemac.net ทุกๆท่านด้วยครับ Smile

Phoenix
Phoenix's picture
โพสต์น้อย

ขอให้พี่เช่หายเร็วๆนะครับ.. (คิดถึงเหมือนกัน..)

และก็ขอขอบคุณในนำ้ใจของพี่ตั้มและชาว FreeMac ด้วยครับ! Smile

powerboil
powerboil's picture

ขอบคุณทุกคนแทนตูเช่ด้วยคับ!

tum
tum's picture
สมาชิกใหม่

มา Update ครับ
เอา Slip มาแปะครับ

Uploaded with ImageShack.us

WorraWout
WorraWout's picture
ทีมงาน

ขอบคุณพี่ตั้ม และกลุ่มคนรักแมค ของทาง freemac ครับผม...และก็ขอให้พี่เช่หายกลับมาเป็ยปกติเร็ววันครับ

Dazz
Dazz's picture
สมาชิกใหม่

เป็นกำลังใจให้ ขอให้หายไวๆ ครับ

Why so serious ?

PaKaew
PaKaew's picture
สมาชิกใหม่

ขอบคุณตั้มและชาว freemac มากๆ ค่ะ
คิดถึงเช่จัง เกือบครบหนึ่งปีแล้วสินะ

lnwpen88
lnwpen88's picture
โพสต์น้อย

สุดยอดครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

gclub online ผ่านเว็บ สะดวกรวดเร็วในการเล่น gclub