อยากทราบว่าถ้า copy app จาก mac อีกเครื่องไปอีกเครื่องทำได้มั้ยครับ

4 replies [Last post]
Anon Pongpraser...
Anon Pongprasertsakun's picture
สมาชิกใหม่

อยากทราบว่าถ้า copy app จาก mac อีกเครื่องไปอีกเครื่องทำได้มั้ยครับ
เป็น app final cut pro x 10.0.7 อ่ะคับ

WorraWout
WorraWout's picture
ทีมงาน

ถ้าซื้อผ่าน Mac App Store ก็ แค่ sign-in Apple ID กับเครื่องที่ต้องการลง แล้ว download จาก menu Purchases ได้เลยครับ แต่หากจะ copy จากเครื่องหนึ่งไปอีกเครื่อง ยังไง FNC ก็ต้องถาม Apple ID ครับ

Anon Pongprasertsakun's picture
สมาชิกใหม่

แต่ถ้ามันเป้นตัว Crack อ่ะครับ

powerboil
powerboil's picture
สมาชิกวิสามัญ

ต้องลองหาวิธีจาก google เอานะคับ แต่ทางเราไม่สามารถบอกได้ เพราะเสี่ยงต่อการปิดเวปและขึ้นศาล ต้องขออภัยด้วยครับ

สมาชิกใหม่

พี่ช่วยส่งอีเมลล์มาบอกหน่อยครับ

ขอบคุนครับ