ทันเดอโบ้ล สามารถเชื่อมต่อเครื่องแมคกับไอแมคได้มั้ยครับ

1 reply [Last post]
PiengmAn Nopave...
PiengmAn Nopavee Thavorn's picture
สมาชิกใหม่

พอดีอยากทราบว่าช่องทันเดอเนี่ยผมสามารถเชื่อมต่อข้อมูลระหว่างแมคกับได้เปล่าอะครับพอดีอยากใช้ไฟวาย 800จากแมคบุคแลอยากเอาไปใช้ในไอแมคตัวใหม่อะครับมันไม่มีไฟวายมีแต่ทันเดอกับยูเอสบี3 หรือมีทางไหนมั้ยครับหรือมีตัวเชื่อมต่อสำหรับแปลงไฟวายเป็นทัเดอ

Phoenix
Phoenix's picture
โพสต์น้อย

อ่านไปงงไปอยู่หลายเที่ยว.. ก็ยังไม่แน่ใจว่าผมเข้าใจถูกหรือเปล่านะครับ..

ลองดูอันนี้ครับ อาจช่วยได้.. Apple Thunderbolt to FireWire Adapter

...